CÔNG TY TNHH CHẾ TẠO MÁY DƯỢC PHẨM TIẾN TUẤN

Địa chỉ: Lô IV-19 (KCN Tân Bình) đường Tây Thạnh, P.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM

Điện thoại: 028 - 3815 2951 (8 lines)

Fax: 028 - 3815 2953

Email:ttp@tientuan.com.vn hoặc tientuan@tientuan.com.vn

Websie: www.tientuan.com.vn

ĐẠI DIỆN NƯỚC NGOÀI

TUNISIE & ALGERIA BRAZIL BANGLADESH ÚC VƯƠNG QUỐC ANH SYRIA TÂY BAN NHA & BỒ ĐÀO NHA TRUNG ĐÔNG VÀ BẮC PHI MALAYSIA HÀN QUỐC IRAN INDONESIA AI CẬP TRUNG QUỐC
  • Gulf –Alfourat FZC
  • HP: +963 933 40 33 70
  • Email: muthana.f@fourat-tc.com
  • Attn: Muthana Ftaih- Sales Manager
  • HP: +971 566 103 267
  • SI&SI- Société d'Ingénierie & Services Industriels
  • Phone: +216 28 22 67 86
  • Fax :    +216 71 85 40 01
  • Email: sisi.lamine@gmail.com
  • Attn: Mme Insaf LAMINE - Manager
  • HP: +216 23 36 24 29
  • LUMIPACK ASSESSORIA EMPERIAL LTDA.
  • Tel: +55 21 2494-2151
  • Fax: +55 21 9913-6430
  • Email: lumipack@lumipack.com.br 
  • Attn: Peter Freundt - Manager
  • HP: +55 21 9913-6430
  • System
  • Tel: +880 2 9140166/ 9144783
  • Fax: +880 2 9124716 
  • Attn: Engr. M.M.A.Rahman - CEO
  • HP: +880 17328 08309 
  • Raffaele Nominees Pty Ltd.
  • Tel: +613. 9813 2829 
  • Fax: +613. 9813 0834
  • Email: rlaunech@bigpond.net.au
  • Attn: Mr. Raffaele Launech - Director
  • PAP Services Ltd.
  • Tel: +44.19.0824 0029
  • Fax: +44.77.3946 6689
  • Email: ben@papservices.com
  • Attn: Ben Menhadji- Managing Director
  • HP: +44 77394 66689
  • Fourat Technical Center
  • Tel: +963 11 2322991
  • Fax: +963 11 2322991
  • Email: ahmad.abdulmajeed@fourat-tc.com
  • J.E. Amaral, Lda
  • Tel: + 351 962996943
  • Email: jeamaral@jeamaral.org
  • Attn: José Amaral- Manager
  • Gulf –Alfourat FZC
  • HP: +963 933 40 33 70
  • Email: muthana.f@fourat-tc.com
  • Attn: Muthana Ftaih- Sales Manager
  • HP: +971 566 103 267
  • Farmatec Engineering Sdn. Bhd
  • Tel: +603.7770 6106
  • Fax: +603.7770 3106
  • Email: teo1133@tm.net.my
  • Attn: Mr. Ian Teo
  • HP: +6012.507 0375
  • Wawoo Korea Corporation
  • Fax: +82 032 670 7587
  • Email: donhok@unitel.co.kr
  • Attn: Dongho, Kim – Managing Director
  • HP: +82 (0)10 6332 1511
  • Tavan Tadbir Pouya
  • Tel: +98 21 44 273384-5
  • Fax: +98 21 44273386
  • Email: Mansour@TavanTadbir.Co
  • PIC: Mansour Jafarbeklou
  • HP: +98 912 3155260
  • PT. DJK Indonesia (Daiichi Jitsugyo Co., Ltd.)
  • Tel: (021) 3190 2082, (021) 390 4930
  • Fax: (021) 390 4961
  • Email: mensen@djk.co.id, djkmensen@gmail.com
  • Attn: Mensen R. Saragih - Sales Engineer
  • HP: +62 8578 092 7650/ +62 813 9494 7630
  • Mantech Company
  • Tel: 00202 23826122
  • Fax: 00202 23826231
  • Email: mantech@link.net
  • Attn: Eng. Awny Ibrahim Harraz - Vice Chairman
  • Mobile: 00201069204520
  • SCT Sterile and Clean Technology Ltd.
  • Tel: +86 21 5770 5512
  • Fax: +86 21 5770 5512 ext 608
  • Email: michael.lee@hksytech.com
  • Attn: Michael Lee
  • HP: +86 13681883148